19 मे संकष्टी चतुर्थी या राशींचे लागणार लॉटरी, पुढील अकरा वर्षे राजयोग!

नमस्कार मित्र मैत्रिणींनो,

मित्रांनो १९ मे रोजी संकष्टी आहे आणि या संकष्टी चतुर्थीला या ६ राशींची लागणार लॉटरी , गजाननाच्या कृपेने आहेत भाग्योदयाचे संकेत. चतुर्थी तिथीला विशेष महत्व प्राप्त झाले आहे. प्रत्येक महिन्यातील कृष्ण पक्षात येणाऱ्या चौथ्या दिवसाला संकष्टी चतुर्थी म्हंटले जाते. हा दिवस भगवान श्री गणेशाला समर्पित असतो.जेव्हा एखादी चतुर्थी मंगळवारच्या दिवशी येते तेव्हा त्या चतुर्थी तिथीला अंगारख चतुर्थी असे म्हंटले जाते आणि मित्रांनो प्रत्येक महिन्यामध्ये येणारी संकष्टी चतुर्थी हि विशेष महत्वपूर्ण मानली जाते.

आणि त्याचबरोबर मित्रांना या दिवशी व्रत उपवास करून भगवान श्री गणेशाची उपासना केल्याने श्री गणेश आणि मंगळ देवतेचा आशीर्वाद प्राप्त होतो. या दिवशी व्रत उपवास केल्याने भक्ताच्या कुंडलीमध्ये असणारा मंगळ दोष दूर होतो. गजाननाची कृपा बरसते तेव्हा जीवनातील दुःखाचा अंधकार दूर होण्यास वेळ लागत नाही.भगवान श्री गणेश हे सुखकर्ता असून विघनहर्त आहेत आणि गजाननाचा आशीर्वाद प्राप्त झाल्यानंतर मनुष्याच्या जीवनातील सगळी संकटे दूर होण्यास वेळ लागत नाही.

आणि म्हणूनच मित्रांनो १९ मे संकष्टी चतुर्थी पासून असाच काहीसा शुभ आणि सुंदर काळ या भाग्यवान राशींच्या जीवनात येण्याचे संकेत असून यांच्या जीवनातील दुःख आणि दरिद्रीच दिवस आता संपणार आहे आणि आपल्या निर्णय क्षमतेत वाढ होणार आहे. त्यामुळे कारे क्षेत्राचा विस्तार घडवून आणण्यास तुम्ही सफल ठरणार आहात. याशिवाय यावेळी तुमच्या वाणी मध्ये मधुरता निर्माण होणार आहे. आपल्या शब्दाने लोक प्रभावित होतील.

आणि आपल्या जीवनात चालू असणारा अपयशाचा काळ संपणार आहे. आणि यशाच्या दिशेने आपला प्रवास सुरू होणार आहे. यश प्राप्ति चे नवे मार्ग आपल्यासाठी मोकळे होणार आहेत. आर्थिक प्राप्तीच्या अनेक संधी आपल्याकडे चालून येतील.मागील अनेक दिवसापासून तुमच्या जीवनात चालू असणारी पैशांची अडचण आता दूर होणार आहे. तुमच्या जीवनात चालू असणारी संकटांची मालिका आता दूर होईल.आता भाग्योदय घडून यायला वेळ लागणार नाही. चला तर जाणून घेऊयात कोणत्या आहेत त्या राशी आणि त्यांना कोणते लाभ प्राप्त होणार आहे ते.

१) मेष – या राशीवर श्री गणेशाची विशेष कृपा बरसण्याचे संकेत आहेत. या काळात तुम्हाला मंगळ अतिशय शुभ फळ देणार आहेत. एखाद्या संकटातून मुक्त होऊ शकता. पारिवारिक जीवनात चालू असणारा ताण तणाव आता मिटणार आहे. सांसारिक सुखाची प्राप्ती होईल.करिअर मध्ये येणाऱ्या अडचणी दूर होणार आहेत. या काळात एखाद्या मोठ्या व्यक्तीची मदत तुम्हाला मिळू शकते.

२) कर्क – या राशीसाठी येणारा काळ विशेष अनुकूल ठरणार आहे. गजाननाची विशेष कृपा या राशीवर बरसणार असून मंगळाच्या कृपेने तुमच्या जीवनात सुखाची बहार येण्याचे संकेत आहेत. उद्योग, व्यापारात यश प्राप्त होईल.तरुण तरुणीच्या विवाहात येणाऱ्या अडचणी आता समाप्त होतील.आर्थिक प्राप्तीमध्ये वाढ होणार आहे.

३) कन्या- कन्या रशियावर मंगळाचा अतिशय सकारात्मक प्रभाव दिसून येईल.भाऊ बंधकीमध्ये चालू असणारे वाद आता मिटणार आहेत. मानसिक ताण तणावापासून मुक्त होणार आहात. या काळात व्यवसायातून तुमच्या कमाईमध्ये वाढ दिसून येईल.बेरोजगारांना मनाप्रमाणे रोजगार प्राप्त होणार आहे. या काळात तुमच्या कष्टाला फळ प्राप्त होणार आहे.

४) वृश्चिक – या राशीवर गजाननाची विशेष कृपा होणार असून तुमच्या जीवनातील आर्थिक समस्या आता समाप्त होणार आहे. तुमचा राशी स्वामी मंगळ या काळात तुम्हाला भरपूर प्रमाणात साथ देणार आहे तुमच्या जीवनातील हा काळ विशेष प्रगतिशील ठरणार आहे. आर्थिक प्राप्तीचे अनेक साधने तुम्हाला उपलब्ध होतील.कलाक्षेत्रात यश प्राप्त होण्याचे संकेत आहेत.

५) धनु – या राशीवर श्री गणेश विशेष प्रसन्न होणार आहेत.तुमच्या जीवनात चालू असणारा संकटांचा काळ आता समाप्त होणार आहे.घरात एखादे धार्मिक अथवा मंगल कार्य घडून येण्याचे संकेत आहेत. तुमच्या जीवनात चालू असणारी पैशांची अडचण आता दूर होणार आहे.

६) कुंभ- या राशीवर भगवान श्री गणेशाची कृपा बरसणार असून मंगळाची विशेष कृपा तुमच्या राशीवर बरसणार आहे. आर्थिक प्राप्तीचे अनेक साधने उपलब्ध होतील.नवीन आर्थिक व्यवहाराला चालना प्राप्त होणार आहे. हा काळ तुमच्या राशीसाठी सर्वच दृष्टीने अनुकूल ठरणार आहे.

मित्रांनो, वरील माहिती विविध स्त्रोतांच्या आधारे एकत्रित करण्यात आली आहे. याचा कोणीही अंधश्रद्धेशी संबंध जोडू नये ही विनंती. अशाच प्रकारची माहिती मिळवण्यासाठी आमचे पेज आताच लाईक करा आणि शेअर करायला विसरू नका.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *