श्रावण महिन्यात आवर्जुन करा ‘या’ मंत्राचा जप, मनातील इच्छा पूर्ण होतील!

नमस्कार मित्र मैत्रिणींनो,

मित्रांनो शिवाचे प्रिय असे या श्रावण महिन्यात सर्वत्र धार्मिक आणि पावित्र्याचे वातावरण निर्माण होतं. या महिन्याचा लाभ प्रत्येकाने घ्यावा. या महिन्यातील जप केलेले मंत्र सिद्ध आणि प्रभावी असून महादेवाला प्रसन्न करतात. आणि मित्रांनी या महिन्यात सर्व त्रास नाशक, बुद्धिमत्ता आणि ज्ञानात वाढ होण्यासाठी, ऐश्वर्या मिळण्यासाठी, आनंद प्राप्ती आणि सौभाग्य मिळविण्यासाठी भगवान शंकराची पूजा करून जर आपण काही मंत्रांचे जप केले तर यामुळे आपल्या मनामध्ये असणाऱ्या सर्व इच्छा पूर्ण होतील आणि त्याचबरोबर भगवान शंकराचा आशीर्वाद सुद्धा आपल्याला प्राप्त होईल.

आणि त्याचबरोबर मित्रांनो भगवान शिवाला प्रसन्न करण्यासाठी आणि त्यांचा आशीर्वाद घेण्यासाठी भक्त सोमवारचा उपवास करतात. यावेळी श्रावण महिन्यात 5 सोमवार येणार आहेत. हिंदू धर्मग्रंथानुसार श्रावण महिना अविवाहित महिलांसाठी महत्त्वाचा असतो, ज्यांना इच्छित जीवनसाथी मिळण्याची इच्छा असते त्यांच्यासाठी हा महिना लाभदायी ठरू शकतो. असे मानले जाते की जे लोक श्रावण सोमवारी उपवास करतात, भगवान शिव त्यांना सुख, आरोग्य, संपत्ती आणि इच्छित इच्छा पूर्ण करतात.

आणि मित्रांनो तुम्हाला मनात कोणतीही इच्छा असुद्या तुम्हाला काही अडचण असेल कोणते काम होत नाही आणि ते पूर्ण करायचे असेल तर फक्त या श्रावण महिन्यात ह्या मंत्राचा जाप करा तुमच्या सगळ्या इच्छा, कामे पूर्ण होतील. मित्रानो तुम्ही महादेवाचे भक्त असाल तर या श्रावण महिन्यामध्ये तुम्हाला त्यांची पूजा केली पाहिजे. पण मित्रांनो आपल्या भगवान शंकरांचे काही मंत्र आहेत ज्यांच्यामध्ये खूप ताकद आहे खूप चातकारी अशी शक्ती आहे. आणि त्या मंत्रांचा जाप केला कि आपल्याला जे हवं ते मिळते. ज्या समस्या असतात त्या दूर होतात फक्त आपण मनोभावाने पूर्ण श्रद्धेने आणि विश्वासाने त्या मंत्राचा जप करायचा असतो.

आणि म्हणुनच मित्रांनो आज आपल्या लेखात आपण असल्याचं काही मंत्राबद्दल सांगणार आहोत जे तुम्ही जप केल्याने तुमच्या मनातील सर्व इच्छा पूर्ण होतील. चला तर मग मित्रांनो जाणून घेऊया कोणता आहे तो मंत्र ज्याचा जप आपल्याला या श्रावण महिन्यामध्ये करायचा आहे आणि यामुळे आपल्या मनातील शुभेच्छा पूर्ण होते तर मित्रांनो घरामध्ये असणारी कोणतीही व्यक्ती या मंत्राचा जप करू शकते आणि त्याचबरोबर मित्रांनो सर्वात महत्त्वाची गोष्ट म्हणजे या मंत्राचा जप आपल्याला रुद्राक्षाच्या माळेनेच करायचा आहे आणि जर तुमच्याकडे रुद्राक्षाची माळ नसेल तर तुमच्याकडे असणारे कोणत्याही माळेने तुम्ही या मंत्राचा जप केला तरीही चालेल परंतु शक्यतो रुद्राक्षाच्या मळ्यानेच तुम्हाला या मंत्राचा जप करायचा आहे.

आणि त्याचबरोबर मित्रांनो या मंत्राचा जप तुम्ही श्रावण महिन्यामध्ये जर शक्य असेल तर संपूर्ण महिना दररोज करायचा आहे आणि जर शक्य नसेल तर तुम्ही केव्हाही या मंत्राचा जप केला तरीही चालेल परंतु मित्रांनो श्रावण महिन्यातील प्रत्येक सोमवारच्या दिवशी तरी आपल्याला या मंत्राचा जप करायचा आहे मित्रांनो फक्त एकदा एक माळ या मंत्राचा जप आपल्याला करायचा आहे. मित्रांनो सकाळचे वेगळे संध्याकाळच्या वेळी केव्हाही तुम्ही या मंत्राचा जप करू शकतात या मंत्राचा जप करण्याअगोदर तुम्हाला एका वाटीमध्ये दूध घ्यायचा आहे आणि त्यामध्ये थोडीशी साखर टाकून त्याचा नैवेद्य तुम्हाला आपल्या स्वामींना आणि भगवान शंकरांना दाखवायचा आहे आणि त्यानंतर तुम्हाला त्यांच्याकडे मनातील इच्छा पूर्ण होण्यासाठी प्रार्थना करायचे आहे.

आणि प्रार्थना करून झाल्यानंतर तुम्हाला या मंत्राचा एक माळ करायचा आहे चला तर मित्रांनो जाणून घेऊया कोणता आहे तो प्रभावी मंत्र. मित्रांनो तो मंत्र पुढील प्रमाणे आहे,
“ॐ त्र्यम्बकं यजामहे सुगन्धिं पुष्टिवर्धनम्
उर्वारुकमिव बन्धनान्मृ त्योर्मुक्षीय मामृतात् “

मित्रानो हा मंत्र सोपा आहे ह्या मंत्राचा जाप तुम्हाला १०८ वेळा म्हणजेच एक माळ करायचा आहे व तुमच्या मनामध्ये जी इच्छा आहे ती सांगायची आहे. असे केल्याने तुमच्या मनातील इच्छा लगेचच पूर होते. आणि तुमच्या जीवनात काही अडचणी आहेत त्या दूर होतात. हा मंत्र विघ्न दूर करणारा आणि इच्छा पूर्ण करणारा आहे.

मित्रांनो वरील माहिती विविध स्त्रोतांच्या आधारे एकत्रित करण्यात आली आहे. याचा कोणीही अंधश्रद्धेशी संबंध जोडू नये ही विनंती. अशाच प्रकारची माहिती मिळवण्यासाठी आमचे पेज आताच लाईक करा आणि शेअर करायला विसरू नका.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *