कोणतेही शुभ काम सुरू करण्याआधी घरातून शुभ कामासाठी बाहेर जाताना, नवीन वस्तू घेण्याआधी बोला ‘हा’ एक मंत्र, कोणतेही विघ्न येणार नाही!

नमस्कार मित्र मैत्रिणींनो,

आपल्यातील अनेक जण दररोज वेगवेगळ्या महत्त्वाच्या कामांसाठी बाहेर जात असतात आणि त्याचबरोबर हे लोक कामासाठी बाहेर जात असताना त्यांना त्यांच्या मनामध्ये अनेक वाईट विचार येत असतात त्यामध्ये आपले काम पूर्ण होईल की नाही आपले काम पूर्ण झाले नाही तर काय होईल अशा वेगवेगळ्या नकारात्मक विचारांचा समावेश असतो.

आणि त्याचबरोबर मित्रांनो तुम्ही नवीन वस्तू घेण्यासाठी बाहेर जाणार असाल तर मित्रांनो अशा वेळी तुम्ही जर स्वामी समर्थांचा एक प्रभावी मंत्राचा जप केला आणि त्यानंतर त्या कामासाठी बाहेर पडलात तरी यामुळे तुमचं काम नक्की पूर्ण होईल आणि त्याचबरोबर तुमच्या कामांमध्ये कोणत्याही प्रकारचे विघ्न सुद्धा येणार नाही.

मित्रांनो आज आपण असा एक मंत्र असा एक उपाय जाणून घेणार आहोत यामुळे तुमच्या धनसंपदा मध्ये अचानक वाढ होणार आहे. जर तुम्ही कोणते कार्य करत असाल, नवीन कार्य हाती घेतलेले असाल ,कामानिमित्ताने बाहेर पडत असेल अशावेळी हा मंत्र जरूर बोला. या मंत्राच्या त्यामुळे तुमच्या व्यापारामध्ये वाढ होणार आहे आणि मित्रांनो अनेकदा असे होते की आपण कुठेतरी पैसे ठेवतो पण ते पैसे आपल्याला आठवत नाही ,या मंत्राचा उच्चार केल्याने आपल्याला ते पैसे सुद्धा आपले लागतील. आपल्या सर्व आर्थिक समस्या लवकर संपू लागेल आणि पैसा घरामध्ये येऊ लागेल.

आणि मित्रांनो हा मंत्र माता महालक्ष्मी यांच्याशी जोडला गेलेला आहे.माता महालक्ष्मी धनाची देवता आहे आणि ज्या व्यक्तीवर माता महालक्ष्मीची कृपा होते त्या व्यक्तीवर सदैव धनसंपदा बरसत असते. अनेक वेळा आपण एखादे कार्य करत असतो पण अशी काही एखादी घटना घडते.

त्यामुळे ते कार्य व्यवस्थित होत नाही फक्त या मंत्रांच्या उच्चाराने ते कार्य सुद्धा व्यवस्थित पार पडण्यास मदत होणार आहे आणि या मंत्राचा उच्चार जर आपल्याला शुक्रवारच्या दिवशी करायचा आहे आणि कोणतेही नवीन कार्य हाती घेणे आधी फक्त नऊ वेळा या मंत्राचा उच्चार व जप करायचा आहे.

चला तर मग मित्रांनो जाणून घेऊया कोणता आहे तो प्रभावी मंत्र जो आपल्याला बाहेर महत्त्वाच्या कामासाठी जात असताना म्हणायचं आहे.
मित्रांनो तो प्रभावी मंत्र पुढील प्रमाणे आहे

“ॐ नमो सिध्द श्री स्वामी समर्थाय नमः
सर्व अरिष्ट निवारणाय मम् ।
सर्व कार्य सिध्द कराय मम् मनोवंच्छीत फल प्रदाय काय”

मित्रांनो आवर सांगितलेला मंत्राचा जप तुम्हाला फक्त एक वेळेस करायचा आहे आणि यानंतर तुम्हाला तुमच्या महत्त्वाच्या कामासाठी बाहेर जायचं आहे म्हणत असताना एक गोष्ट तुम्ही लक्षात ठेवायची आहे ती म्हणजे हा मंत्र जप करताना आपल्याला खाटेवर ,पलंगावर व सोप्यावर बसून न करता जमिनीवर बसून करायचा आहे आणि हा मंत्र जप झाल्यानंतर जमिनीला स्पर्श करून नमस्कार करायचे आहे. या मंत्र जपा नंतर तुम्हाला लवकरच सकारात्मक बदल घडून लागताना दिसणार आहे.

हा उपाय केल्याने तुम्ही जे काही कार्य करणार आहात कोणतेही नवीन कार्य हाती घेतले आहे व कार्य करू इच्छित आहात ते कार्य पूर्णपणे संपूर्ण होणार आहे आणि त्या कार्यामध्ये तुम्हाला शंभर टक्के यश प्राप्त होणार आहे आणि मित्रांनो हा उपाय करताना आपल्याला एक विशिष्ट काळजीसुद्धा घ्यायची आहे या उपाय याबद्दल आपल्या घरातील सदस्यांना माहिती द्यायची आहे अन्य बाहेरील कोणत्याही सदस्याला आपण हा उपाय करत आहोत याबद्दल वाच्यता करायची नाही अन्यथा या उपायाचे आपल्याला हवे तेवढे फळ प्राप्त होणार नाही म्हणून हा उपाय करणे याबद्दल गुप्तता पाळा.

मित्रांनो वरील माहिती विविध स्त्रोतांच्या आधारे एकत्रित
करण्यात आली आहे. याचा कोणीही अंधश्रद्धेशी संबंध जोडू नये ही विनंती. अशाच प्रकारची माहिती मिळवण्यासाठी आमचे पेज आताच लाईक करा आणि शेअर करायला विसरू नका.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *