आयुष्यात खूपदा वाईट वेळ येते, अपेक्षाभंग, दुःख, विश्वासघात अशा वेळी करा हे 1 काम!

नमस्कार मित्र मैत्रिणींनो,

मित्रांनो जेव्हा जेव्हा जीवनात एखादा वाईट वेळ सुरू होतो तेव्हा सर्व मार्ग बंद असतात. प्रत्येक गोष्टीत तोटा होतो आणि कुटुंबातील सदस्यांशी असलेले संबंधही बिघडतात.जर या सर्व गोष्टी आपल्या बाबतीत होऊ लागल्या तर आपल्या आयुष्यात वाईट काळ चालू आहे हे समजून घ्या आणि मित्रांनो अशा वाईट वेळेमध्ये घाबरून न जाता आपल्याला स्वामींवर विश्वास ठेवून आज आपण जो स्वामींचा उपाय पाहणार आहोत तो उपाय केला पाहिजे मित्रांनो स्वामींच्या या उपायामुळे एक चांगला काळ सुरू होतो आणि तुमचे नशीब चमकू लागते.

आणि जर तुमचे कोणतेही काम पूर्ण होत नसल्यास आणि कष्ट करूनही तुम्हाला त्यात यश मिळत नसेल. तर आम्ही सांगितलेले उपाय नक्की करून पहा आणि हे उपाय केल्यास तुम्हाला कामात यश मिळेल आणि मित्रांनो ज्योतिशास्त्रामध्ये सांगितलेल्या या उपायाखाली रवीने पुष्य नक्षत्र किंवा पुष्य नक्षत्राच्या दिवशी केळीची पाने तोडून घरी आणायची आहेत आणि हळदीच्या सहाय्याने या पानावर स्वस्तिकची चिन्ह काढा आणि मग ते तुमच्या घरातील मंदिरात ठेवा.

हे पान मंदिरात ठेवल्यानंतर आपल्या इष्टदेवांना प्रार्थना करा की तुमची सर्व थांबलेली कामे पूर्ण होऊ देत. असे मानले जाते की हा उपाय केल्याने प्रत्येक रखडलेले काम पूर्ण होते. त्याच वेळी तुमचे नशीब देखील उघडते. घराच्या मुख्य दारासमोर गणेशाचे दोन चेहरे असलेले फोटो लावून तुमच्या घरात शांतता येते. मित्रांनो हे उपाय केल्यास नकारात्मक शक्ती दूर होते आणि शांती कायम राहते. म्हणूनच ज्या लोकांच्या घरात नकारात्मक शक्ती आहे आणि घरातील सदस्यांमध्ये वादविवाद होतात. त्या लोकांनी हे उपाय पाहिलेच पाहिजेत. हे उपाय केल्यास वाईट काळ संपेल आणि जीवनात शांतता येईल.

ग्रह दोष असल्यानेही आयुष्यात वाईट काळ सुरू होतो. जर ग्रह दोष असेल तर हा उपाय करा आणि हा उपाय केल्यास ग्रह शांत होतील. उपाय म्हणून गायीसाठी दररोज सकाळी प्रथम रोटी बनवा. आणि गायीला पहिला भाकरी खायला दिल्यास ग्रहदोष दूर होतो. त्याचप्रमाणे गायीची सेवा करणाऱ्यांचा त्यांचे वाईट काळही संपतो आणि त्याच बरोबर आपण कोणत्याही महत्त्वाच्या कामाच्या बाहेर जात असाल तर हा उपाय करा. हे उपाय करून आपण ज्या कामासाठी जात आहात ते पूर्ण होईल. घर सोडण्यापूर्वी एका भांड्यात उडीद डाळ घ्या.

आणि त्यानंतर मित्रांनो ही डाळ डोक्याच्या वरच्या बाजूस वरून जमिनीवर खाली पर्यंत आणा. मग मागे न वळता कामासाठी घराबाहेर पडा. मित्रांनो या उपाययोजना करून तुम्हाला नक्कीच यश मिळेल आणि मित्रांनो यासाठी तुम्ही हनुमानाची पूजा करावी आणि आपल्या जीवनात वाईट वेळ येताच हनुमान जींना सिंदूर अर्पण करावा आणि जर शक्य असल्यास दर सोमवारी शिवलिंगावर जल अर्पण करा. हे उपाय केल्यास वाईट काळ संपतो म्हणून हे असे काही उपाय होते जे प्रभावी आणि वाईट काळ तुमच्या आयुष्यातुन घालवतात.

मित्रांनो वरील माहिती विविध स्त्रोतांच्या आधारे एकत्रित करण्यात आली आहे. याचा कोणीही अंधश्रद्धेशी संबंध जोडू नये ही विनंती. अशाच प्रकारची माहिती मिळवण्यासाठी आमचे पेज आताच लाईक करा आणि शेअर करायला विसरू नका.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *