गुरुवार 12 मे मोहिनी एकादशी: ‘या’ पाच राशींना लागणार लॉटरी, पुढील 11 वर्ष राजयोग!

नमस्कार मित्र मैत्रिणींनो,

मित्रांनो 12 मे रोजी मोहिनी एकादशी आली आहे आणि या दिवशी ग्रहण मध्ये काही परिवर्तन होणार आहेत आणि त्याचबरोबर मित्रांनो मोहिनी एकादशी दिवशी होणाऱ्या या ग्रहांमधील परिवर्तनाचा या पाच राशींसाठी अतिशय लाभकारी सिद्ध होणार असून १२ मे पासून ग्रहांची होणारे परिवर्तन, ग्रह युत्या आणि ग्रह नक्षत्रांचा बनत असणारा संयोग या राशींसाठी अतिशय शुभ आणि सकारात्मक ठरणार आहे. ग्रह नक्षत्रांच्या बनत असलेल्या स्थितीचा अतिशय शुभ प्रभाव या पाच राशींवर पडणार असून १२ मे पासून आपला भागोदय घडून येण्यास सुरवात होणार आहे. येणारा काळ आपल्या जीवनात सुख समृद्धीची बहार घेऊन येणार असून अपूर्ण स्वप्न या काळात पूर्ण होण्याचे संकेत आहेत. आपल्या जीवनातील प्रगतीसाठी हा काळ अतिशय लाभदायक ठरणार आहे.

इथून येणाऱ्या पुढच्या काळात आपल्या नशिबाला एक वेगळी कलाटणी प्राप्त होणार असून आपल्या आत्मविश्वासात मोठी वाढ दिसून येईल. आपल्या जीवनातील दुःख आणि दारिद्याचा काळ आता समाप्त होणार आहे. एका नव्या प्रगतीच्या दिशेने आपल्या जीवनाच्या वाटचालीची सुरवात होणार असून यश प्राप्तीचे मार्ग मोकळे होणार आहेत. आता इथून पुढे भाग्य आपल्याला भरपूर प्रमाणात साथ देणार आहे. आपल्या बुद्धिमत्तेला एक नवी चालना प्राप्त होणार असून यश प्राप्तीच्या दिशेने अग्रेसर होणार आहात. आपल्यासाठी म्हणून मित्रांनो आत्ताची येणारी मोहिनी एकादशी ही तुमच्यासाठी अतिशय अनुकूल ठरणार आहे.

आणि त्याचबरोबर मित्रांनो या मोहिनी एकादशी पासून या राशीच्या लोकांवर भगवान विष्णू यांची आणि त्याचबरोबर माता लक्ष्मी यांची विशेष कृपा बरसणार आहे, चला तर मग जाणून घेऊया कोणत्या आहेत त्या पाच राशी आणि त्यांना कोणते लाभ प्राप्त होणार आहेत.

१) मेष रास, मित्रांनो या एकादशी दिवशी ग्रहांमध्ये बनत असलेली ग्रह दशा मेष राशीसाठी अतिशय अनुकूल ठरणार असून आर्थिक प्राप्तीच्या दृष्टीने हा काळ आपल्यासाठी लाभदायक सिद्ध होणार आहे. उद्योग, व्यापार आणि कार्यक्षेत्रात प्रगतीचे नवे संकेत आहेत. कार्यक्षेत्रातून आर्थिक आवक वाढणार असून आपल्या जीवनातील आर्थिक समस्या आता समाप्त होणार आहेत. या काळात आपल्या बुद्धिमत्तेला विलक्षण तेज प्राप्त होणार आहे. प्रत्येक गोष्टीत यश प्राप्तीचे संकेत असून हाती घेतलेल्या कामांना यश प्राप्त होणार आहे. घर परिवारात सुख समृद्धी आणि आनंदाचे वातावरण राहील.

२) वृषभ रास वृषभ राशीसाठी ही एकादश अतिशय शुभ फलदायी ठरणार असून आपल्या स्वप्नांना नवी पालवी फुटणार आहे. नव्या प्रेरणेने प्रेरित होऊन नव्या कामाची सुरवात करणार आहात. कार्यक्षेत्रातून आर्थिक प्राप्ती समाधान कारक असेल. योजलेली कामे वेळेवर पूर्ण होणार असून प्रत्येक कामात यश प्राप्त होण्याचे संकेत आहेत. सरकारी कामे अडली असतील तर ती या काळात मार्गी लागतील. आपल्या मनाला सतावणारी चिंता आता दूर होणार आहे. करियरमध्ये मनाप्रमाणे प्रगती घडून येण्याचे संकेत आहेत.

३) सिंह रास :- मित्रांनो या एकादशीपासून सिंह राशीच्या जीवनाला एक नवी कलाटणी देणार असून सिंह राशीच्या जीवनात सुख समृद्धीची बहार घेऊन येणार आहे. गेल्या अनेक दिवसांपासून आपण करत असलेली मेहनत आता फळाला येणार असून आपल्या धनसंपत्ती मध्ये मोठी वाढ दिसून येईल. या काळात सामाजिक क्षेत्रात आपण केलेल्या कामाचे कौतुक होणार असून समाजात मानसन्मान आणि पदप्रतिष्टेची प्राप्ती होणार आहे. करियर मध्ये प्रगतीच्या वाटा मोकळ्या होणार आहेत. एप्रिल महिन्यात भाग्य आपल्याला भरपूर प्रमाणात साथ देणार आहे.

४) तूळ रास :- मित्रांनो १२ मे मोहिनी एकादशी या दिवसा पासून तूळ राशीच्या जीवनाला प्रगतीची एक नवी दिशा प्राप्त होणार असून कार्यक्षेत्रात पावलोपावली यश प्राप्त होण्याचे संकेत आहेत. या काळात अचानक धन लाभाचे योग जमून येणार आहेत. ग्रह नक्षत्रांची अनुकूलता असल्यामुळे जे काम हातात घ्याल त्यात यश प्राप्त करून दाखवणार आहात. सांसारिक सुखात वाढ होणार असून मन आनंदी आणि प्रसन्न बनेल. भविष्याविषयी मनात असलेली भीती आता दूर होणार आहे.

५) कुंभ रास :- 12 मे रोजी ग्रहांमध्ये बनत असलेली ग्रहदशा कुंभ राशीसाठी अतिशय लाभकारी ठरणार असून आपल्या जीवनातील आर्थिक समस्या आता समाप्त होणार आहेत. भोगविलासितेच्या साधनांची प्राप्ती होणार असून आर्थिक दृष्ट्या मजबूत बनणार आहात. उद्योग. व्यापार आणि कार्यक्षेत्रात आपण राबवलेल्या योजना यशस्वी ठरतील. आपल्या यश आणि कीर्तीमध्ये वाढ होणार आहे. गेल्या अनेक दिवसांपासून ज्या कामासाठी प्रयन्त करत आहात ती कामे या काळात पूर्ण होतील.

मित्रांनो वरील माहिती विविध स्त्रोतांच्या आधारे एकत्रित करण्यात आली आहे. याचा कोणीही अंधश्रद्धेशी संबंध जोडू नये ही विनंती. अशाच प्रकारची माहिती मिळवण्यासाठी आमचे पेज आताच लाईक करा आणि शेअर करायला विसरू नका.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *