वृषभ राशी मे २०२२ पासून होईल खऱ्या प्रगतीला सुरूवात पुढील ३ वर्ष सुखाचे!

नमस्कार मित्र मैत्रिणींनो,

मित्रांनो शुक्र, जीवनाचा कारक ग्रह, मेष राशीचा प्रवास संपवून, 4 मे रोजी दुपारी 1:23 वाजता स्वतःच्या राशीत वृषभ राशीत प्रवेश केला आहे. या राशीवर, ते 28 मे च्या रात्री 11.57 मिनिटांपर्यंत गोचर करतील, त्यानंतर ते मिथुन राशीत प्रवेश करतील. त्यांच्या राशीत पोहोचल्यावर ते आधीपासून बसलेल्या बुध आणि राहूशी एकत्र येतील. ‘वृषभ’ राशीत त्याच्या भ्रमणाचा परिणाम म्हणून राहूचा अशुभ प्रभाव आणखी कमी होईल. ज्या लोकांच्या जन्म राशीत राहू अशुभ घरामध्ये भ्रमण करत आहे त्यांच्यासाठी ही दिलासादायक बातमी आहे.

मित्रांनो शुक्र ग्रह स्वतःच्या राशीत संक्रमण करत असताना, शुक्र मालव्य योग तयार करेल, परंतु मूळ रहिवाशांना केवळ आंशिक परिणाम उपलब्ध होईल कारण ते देखील दोषपूर्ण आहेत. कुंडलीत शुक्राचे घर आरोग्यदायी व शुभ असल्यामुळे व्यक्तीला संगीत, कला, सौंदर्य, परदेश दौरे, सुगंधी पदार्थ, सुख, पती-पत्नीमधील संबंध, संतती सुख, व्यवसायातील सहवास, कपडे-दागिने, उत्तम लाभ होईल. ऑटोमोबाईल, चित्रपट, अवजड उद्योग, खाद्यपदार्थ, हॉटेल, रेस्टॉरंट, विमान वाहतूक इत्यादी क्षेत्रात ही यश मिळण्याचे संकेत जुळून आले आहेत आणि त्याचबरोबर मित्रांनो वृषभ आणि तूळ राशीचा स्वामी शुक्र हा कन्या राशीत दुर्बल आणि मीन राशीत श्रेष्ठ मानला जातो.

आणि त्याचबरोबर मित्रांनो वृषभ राशीतील जातकांसाठी करिअर च्या दृष्टिकोनाने हा महिना मिळता-जुळता राहील. नोकरी करणाऱ्या जातकांसाठी हा काळ अनुकूल आहे. दशम भावाचा स्वामी शनी आपली स्वराशीचा असल्याने तुम्हाला सहयोग देईल. तुम्हाला मेहनतीच्या अनुरूप परिणाम मिळेल. व्यापारिक दृष्टीने ह्या महिन्याची सुरवात मध्यम दिसेल परंतु, महिन्याच्या उत्तरार्धात सूर्याच्या प्रथम भावात संक्रमणाने फायदा होईल. विद्यार्थ्यांसाठी हा महिना सामान्य राहणार आहे. महिन्याची सुरवात अनुकूल असेल. पंचम भावाचा स्वामी बुध तुमच्या राशीमध्ये असण्याने आणि बुधाचे वक्री होण्याने तुम्हाला फायदा होईल.

आणि मित्रांनो या काळात तुम्हाला मेहनतीचे चांगले फळ मिळेल. उच्च शिक्षण ग्रहण करणाऱ्या विद्यार्थ्यांसाठी ही वेळ चांगली आहे आणि विद्यार्थी शिक्षणात मेहनत करतील आणि याचे फळ ही भविष्यात मिळेल. एकादश भावाचा स्वामी बृहस्पती च्या एकादश भावात आपल्या स्वराशी मध्ये उच्च राशीगत शुक्र सोबत युक्त होण्याने आणि तृतीय भावावर दृष्टी असण्याने तुम्हाला फायदा होईल. कौटुंबिक जीवनात सुख शांती राहील. प्रेम संबंधात महिन्याची सुरवात चांगली राहील. विवाहित लोकांसाठी सप्ताह मिळता जुळता राहील. आरोग्याच्या दृष्टीने वेळ कमजोर आहे.

आणि मित्रांनो आर्थिकदृष्ट्या हा महिना सामान्य राहील. पहिल्या दोन आठवड्यात तुमची कमाई चांगली होईल आणि तिसऱ्या आणि चौथ्या आठवड्यात तुमच्याकडे काही अनपेक्षित खर्च होऊ शकतात. वाहन किंवा प्रॉपर्टी खरेदी करायची असेल तर या महिन्याच्या 14 तारखेपर्यंत ते करणं योग्य ठरेल आणि कौटुंबिकदृष्ट्या या महिन्यात संमिश्र परिणाम दिसून येतील. पहिले दोन आठवडे आपण आपल्या कुटुंबातील सदस्यांसह चांगला वेळ घालवाल.

त्याचबरोबर मित्रांनो या काळात तूम्ही आपल्याला बोलण्यात सावधगिरी बाळगण्याची देखील आवश्यकता असू शकते कारण लोक आपल्या बोलण्याच्या पद्धतीबद्दल गैरसमज करू शकतात.

वरील माहिती विविध स्रोतांच्या आधारे एकत्रित करण्यात आली आहे. अशाच प्रकारची माहिती मिळवण्यासाठी आमचे पेज आताच लाईक करा आणि शेअर करायला विसरू नका.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *