२९ एप्रिल पासून ‘या’ राशींवर बरसणार शनिकृपा, पुढील ७ वर्षे सातव्या शिखरावर असेल यांचे नशीब!

नमस्कार मित्र मैत्रिणींनो,

एप्रिल महिन्याच्या शेवटच्या आठवड्यापासून अतिशय महत्त्वपूर्ण घडामोडी काही राशिच्या जीवनात घडून येणार आहेत. एप्रिल महिन्याच्या शेवटच्या आठवड्यामध्ये काही महत्त्वपूर्ण ग्रहांची राशी परिवर्तन होणार असून अनेक महत्त्वपूर्ण घटना घडून येतील. या काळात सूर्यग्रहण आणि अमावस्या देखील येणार आहे आणि एप्रिल महिन्याच्या शेवटच्या आठवड्यात म्हणजे दिनांक चोवीस एप्रिल रोजी बुध ग्रह वृषभ राशीत प्रवेश करणार असून २७ एप्रिल रोजी शुक्र मीन राशीत प्रवेश करणार आहेत. पण दिनांक २९ एप्रिल रोजी शनिदेव कुंभ राशीत प्रवेश करणार आहेत.

ग्रहांच्या होणाऱ्या या राशी परिवर्तनाचा अतिशय शुभ प्रभाव या काही भाग्यवान राशिच्या जीवनात सुखाचे सोनेरी दिवस घेऊन येणार आहे. आता आपल्या जीवनात चालू असणारी वाईट परिस्थिती बदलणार असून शुभकाळाची सुरुवात आपल्या वाट्याला येणार आहे आणि येणारे ३ वर्ष आपल्या राशीसाठी विशेष अनुकूल ठरण्याची शक्यता आहे. उद्योग-व्यापार कार्यक्षेत्र करिअर समाजकारण राजकारण शिक्षण नोकरी अशा अनेक क्षेत्रात आपल्याला भरघोस प्रमाणात यश प्राप्त होण्याचे संकेत आहेत.

चला तर मित्रांनो जाणून घ्या कोणते आहेत त्या नशीबवान वर्षी ज्यांच्यावर शनिदेव त्याची कृपा २९ तारखेनंतर बसणार आहे ते.

मेष राशी- एप्रिल महिन्याच्या शेवटच्या आठवड्यात बनत असलेली ग्रह नक्षत्रांची स्थिती मेष राशीसाठी अतिशय अनुकूल बनत आहे. हा काळ आपल्या जीवनाला एक सकारात्मक आकार देणारा काळ ठरणार आहे. आपल्या जीवनाला एक सकारात्मक परिवर्तन घडवून आणणारा काळ ठरणार आहे आणि भगवान शनीचा आशिर्वाद आपल्या पाठिशी राहणार आहे. त्यामुळे उद्योग व्यापारातून आपल्याला भर्गोस यश प्राप्त होणार आहे. कार्यक्षेत्रात आडलेली कामे पूर्ण होतील. येणारे वर्ष येणारे तीन वर्षे आपल्या राशीसाठी सुखाचे जाणार आहेत.

वृषभ राशी- वृषभ राशीसाठी येणारा काळ विशेष अनुकूल ठरण्याचे संकेत आहेत. जीवनात चालू असणारी वाईट परिस्थिती आता बदलणार आहे. आपला राशि स्वामी शुक्र या काळात अतिशय सुबक फळ देणार आहेत. एप्रिल महिन्याच्या शेवटच्या आठवड्यापासून शुक्राच्या राशीत होणारे गोचर आपल्यासाठी शुभ फलदायी ठरण्याची शक्यता आहेत आणि आपल्या जीवनातील दुःखाचा काळ आता समाप्त होणार असून सुखाचे सुंदर दिवस आपल्या वाट्याला येणार आहेत. व्यवसायातून आर्थिक आवक वाढण्याची शक्यता आहेत. यामध्ये मोठी प्रगती घडून येऊ शकते. मानसन्मान आणि यश कीर्ती मध्ये वाढ होणार आहे.

कर्क राशी- कर्क राशीच्या वाट्याला सुखाचे सोनेरी दिवस येणार आहेत. उद्योग व्यापाराच्या दृष्टीने काळ अनुकूल ठरणार आहे. ज्या क्षेत्रात मेहनत घ्याल त्यात आपल्याला मोठे यश प्राप्त होण्याचे संकेत आहेत. नवीन आर्थिक व्यवहाराला चालना प्राप्त होईल करिअर मध्ये मोठी प्रगती घडून येण्याची शक्यता आहेत आणि उद्योग व्यापारात आपल्याला लाभ प्राप्त होणार आहे. व समाजात मानसन्मान आणि नावलौकिक प्राप्त होणार आहे. ग्रह नक्षत्राची अनुकूलता असल्यामुळे काळ अतिशय लाभदायी ठरणार आहे.

कन्या राशी- कन्या राशि साठी एप्रिल महिना अतिशय लाभदायी ठरण्याचे संकेत आहेत. एप्रिल महिन्याचा शेवटचा आठवडा अतिशय लाभदायी ठरणार आहे. कारण या शेवटच्या आठवड्यापासून ग्रह नक्षत्राची स्थिती अतिशय अनुकूल बनत आहे. आपल्या कार्यक्षेत्रात अतिशय अनुकूल घडामोडी घडून येणार आहेत आणि सुखासमाधानात वाढ होईल. नवीन उद्योग व्यवसाय सुरू करण्याचे आपले स्वप्न साकार होऊ शकते. व्यापरातून आर्थिक आवक मोठ्या प्रमाणात वाढणार आहे. वैवाहिक जीवनात सुखाचे सुंदर दिवस आपल्या वाट्याला येतील.

तूळ राशी- एप्रिल महिन्याच्या शेवटच्या आठवड्यापासून अतिशय अनुकूल घडामोडी तूळ राशिच्या जीवनात येणार आहेत. हा काळ अतिशय चांगले परिणाम देणारा काळ ठरणार आहे. सुंदर प्रगती आपल्या जीवनात घडून येणार आहे. नशिबाची भरपूर साथ आपल्याला प्राप्त होईल आणि नशीब या काळात मोठ्या प्रमाणात साथ देणार आहे आता इथून पुढे भाग्याची साथ लाभणार असल्यामुळे प्रयत्नाची आपण गती वाढवली तर नक्की आपल्याला मोठे यश या काळात प्राप्त होऊ शकते. दिनांक २९ एप्रिल रोजी होणारे शुक्राच्या राशी परिवर्तन आपल्या जीवनात आनंदाची बातमी घेऊन येणार आहे.

वृश्चिक राशि- कार्यक्षेत्रात येणाऱ्या अडचणी आता दूर होणार आहेत. मोठे यश आपल्या हाती लागू शकते उत्तम प्रगती आपल्या जीवनात येण्याचे संकेत आहेत. मित्रांनो आपण करत असलेले प्रयत्न आता फळाला येणार आहेत. आपण अनेक दिवसांपासून या प्रयत्नांमध्ये सातत्य ठेवले आहे. अनेक दिवसापासून जे सतत प्रयत्न करत आहात आणि त्यामध्ये आपल्याला मोठे यश प्राप्त होणार आहे. नवीन कामाची सुरूवात लाभदायक होऊ शकते जीवनात सुखाचे दिवस येणार आहेत. एप्रिल महिन्याच्या शेवटच्या आठवड्यापासून प्रगतीला सुरुवात होणार आहे.

कुंभ राशी- कुंभ राशिच्या जीवनात प्रगतीच्या काळाची सुरुवात होणार आहे. शनिचा आशीर्वाद आपल्या जीवनात आनंदाची बातमी घेऊन येणार आहे. दिनांक २९ एप्रिल रोजी शनिदेव आपल्या राशीत प्रवेश करणार आहेत. शनिचे आपल्या राशीत होणारे आगमन सुखाची दिवस घेऊन येणार आहे आणि येत्या काळात आपल्याला विशेष लाभ प्राप्त होणार आहेत. उद्योग-व्यापारात आपल्याला मोठा लाभ प्राप्त होईल. व्यवसायात निर्माण झालेल्या अडचणी दूर होतील. व्यापारातून आर्थिक आवक वाढणार आहे.

वरील माहिती विविध स्रोतांच्या आधारे एकत्रित करण्यात आली आहे. अशाच प्रकारची माहिती मिळवण्यासाठी आमचे पेज आताच लाईक करा आणि शेअर करायला विसरू नका.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *