आज 70 वर्षानंतर दिसेल चित्र पौर्णिमेचा चंद्र : चैत्र पौर्णिमेपासून या राशींचे भाग्य चमकणार : पुढील बारा वर्षे राजयोग

मित्रांनो 16 एप्रिल हनुमान जयंती आहे दिनांक 15 रोजी रात्री दोन वाजून 26 मिनिटांनी पौर्णिमेला सुरुवात होणार असून दिनांक 16 रोजी मध्यरात्री बारा वाजून 30 मिनिटांनी पासून पुढे येणारा काळ या काही भाग्यवान राशींच्या जीवनात सुखाचे दिवस घेऊन येणार आहे या राशि बाबत सुरुवात पासून सकारात्मक प्रभाव दिसून येईल.
पुढे येणारा काळ हा काही भाग्यवान राशीच्या जीवनात सुखाचे सोनेरी दिवस घेऊन येणार आहेत.

चला तर मित्रांनो जाणून घेऊया कोणते आहेत त्या राशी…

मेष राशी : मित्रांनो मेष राशी वर पौर्णिमेचा अतिशय सकारात्मक प्रभाव दिसून येईल पूर्ण वेळ पासून पुढे येणारा काळ जीवनात आनंदाचे दिवस घेऊन येणार आहे. कार्यक्षेत्रात जी आपण नवीन कामे सुरू केली आहेत. त्यात आपल्याला बरोबर प्रमाणात यश प्राप्त होणार आहे. पण दुसऱ्यावर विसंबून राहू नका दुसऱ्यावर विसंबून चालणार नाही स्वतःची महिन्यात अत्यंत आवश्यक आहे. या काळात आर्थिक प्राप्ती मध्ये चांगली सुधारणा घडून येणार आहे आर्थिक प्राप्तीचे साधन उपलब्ध होणार आहे. पैसे उधार देताना सावध राहणे गरजेचे आहे. आर्थिक व्यवहार करताना सतर्क राहणे गरजेचे आहे मेष राशीचे लोक अतिशय बुद्धिमान मानले जातात.

वृषभ राशि : अतिशय सकारात्मक ठरणार आहे वृषभ राशीचे जीवनाला एक सकारात्मक कलाटणी देणारा हा काय करणार आहे. मित्रांनो जीवनात चांगल्या लोकांची संगत ही अतिशय महत्त्वपूर्ण मानले जाते आपण खूप चांगल्या मनाची आहात. मित्रांनो आता इथून पुढे परिस्थिती आपल्यासाठी बदलणार आहे वैवाहिक जीवनात सुख शांती ची प्रार्थना आपल्याला होणार आहे. जे काम आपण हातात घ्याल त्यात आपल्याला मोठ्या प्रमाणात प्राप्त होणार आहे नोकरीच्या क्षेत्रात निर्माण झालेल्या अडचणी दूर होतील चांगली नोकरी मिळणे, मनाला आनंदित करणारे घडामोडी या काळात घडून येणार आहे.

कर्क : मागील काळात झालेले आपल्या आर्थिक नुकसान येणाऱ्या काळात भरून निघेल. मागील काळात झाले आहे त्याचा येणार आहे आपण करत असलेल्या प्रत्येक प्रयत्नांना यश प्राप्त होणार आहे पारिवारिक सुख शांती मध्ये वाढ होईल परिवारातील लोक या काळात आपली मदत करणार आहे. मित्रांनो आपल्याला आपल्या परीवारा प्रति विशेष प्रेम आहे. नेहमी आपण आपल्या परिवाराचा विचार करत असता त्यांना सुख समृद्धी किंवा आनंद कशाप्रकारे मिळेल. याचा विचार आपल्या मनामध्ये असते आणि त्यासाठी आपण भरपूर मेहनत देखील करता परिवाराला पूर्ण सुख सुविधा उपलब्ध करून देण्यासाठी आपण खूप कष्ट घेता आता इथून पुढे कार्यक्षेत्रात आपल्याला अतिशय शुभ दिवस येणार आहे. कार्यक्षेत्रात एवढी चांगली आपल्याला होणार आहे माता लक्ष्मीचा वरदहस्त आपल्या पाठीशी राहणार आहे. मानसिक सुख-शांती मध्ये मोठ्या प्रमाणात वाढ होईल मन आनंदाने फुलून येण्याचे संकेत आहेत करिअरमध्ये चांगली प्रगती घडून येणार आहे.

कन्या राशी : कन्या राशि साठी पौर्णिमे पासून पुढे येणारा काळ विशेषांक आणि शुभ फलदायी ठरण्याची शक्यता आहे. कारण या राशिच्या जीवनात आनंदाची बाहेर येणार आहे. आता नशिबाची भरपूर आपल्याला लागणार आहे. मित्रांनो असतात हे थोडेसे शांत स्वभावाचे असतात हे मनाचे असतात. हे भावनिक असतात पण त्यांना समजून घेणारे किंवा यांच्या भावना समजून घेणारे लोक फार कमी असतात आपल्या जीवनात चालू असतात. असताना त्यांच्यावर फार भावनिक असते पण यांना समजून घेणारे किंवा यांच्या भावना समजून घेणारे लोक फार कमी असतात आपल्या जीवनात चालू असणाऱ्या आर्थिक अडचणी आता दूर होणार आहे. पैशाची तंगी आता दूर होईल दूर होणार असून आर्थिक आवक समाधानकारक राहणार आहे करिअरमध्ये चांगले यश आपल्याला प्राप्त होईल. विद्यार्थी वर्गाला परीक्षेमध्ये यश प्राप्त होण्याचे संकेत आहेत आपण घेतलेली मेहनत या काळात फळाला येणार आहे आर्थिक दृष्ट्या सक्षम म्हणणार आहात पौर्णिमेपासून पुढे आणखी भरपूर प्रमाणात साथ देईल.

तूळ राशी : पौर्णिमेपासून पुढे येणारा खातो राशीसाठी विशेष आहे प्रगतीच्या दिशा आपल्यासाठी मोकळा होणार आहेत कार्यक्षेत्रातून आर्थिक आवक समाधानकारक असेल कार्यक्षेत्रातील कामांना गती प्राप्त होणार आहे. मित्रांनो आपल्या जीवनात मित्र पुष्कळ येतात पण निवडतांना मित्रांचे निवडतांना मित्रांचे परत करणे अत्यंत आवश्यक आहे चांगले मित्राने वाईट होईल मित्र निवडणे गरजेचे आहे कोणावर विश्वास ठेवू नका मागील काळात केलेल्या चुका करू नका. उद्योग-व्यापार नवी चालना प्राप्त होणार आहे उद्योग-व्यवसायात आपण केलेली करा म्हणजे काही नवीन करार जमीन खरेदी विक्री होऊ शकतात वैवाहिक जीवनात चालू असणाऱ्या समस्या आता सभा होणार आहेत पासून आपल्या जीवनाला कोणत्याही मोहाला बळी पडून चुकीची कामे निवडू नका किंवा चुकीची कामे करू नका वृश्चिक राशि वृश्चिक राशीच्या जीवनात आनंदाची बाहेर येणार आहे . आपण निर्धारित केलेले ध्येय प्राप्त होईल लोक आपल्या शब्दांनी प्रभावित होणार आहेत आपली प्रगती पाहून आश्चर्यचकित होणार आहेत आपल्या पडत्या काळात आपल्यावर असणारे आपली टिंगल आवडणारे लोक आपली स्तुती करू लागतील समाजात मानसन्मान आणि यश कीर्ती मध्ये वाढ होणार आहे आणि ग्रह नक्षत्र आणण्यासाठी विशेष अनुकूल ठरणार आहेत आर्थिक क्षमता मजबूत बनेल.

कुंभ राशी : कुंभ राशिच्या जीवनात सुखाचे दिवस येणार आहेत. पौर्णिमे पासून पुढे अतिशय सुंदर प्रगती आपल्या जीवनात घडून येईल सामाजिक क्षेत्रात यश प्राप्त होणार आहे एखाद्या राजकीय व्यक्तीची मदत आपल्याला मिळू शकते. कार्यक्षेत्रातून आर्थिक आवक समाधानकारक असेल नवीन सुरुवात करण्यासाठी हा काळ अनुकूल आहे. नवीन उद्योग व्यवसायाची सुरुवात करण्यासाठी काय करणार आहे. वैवाहिक जीवनात येणार आहे समाचार होणार आहे आपल्या मनाप्रमाणे होण्याचे संकेत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *