3 एप्रिल महाराजांचा प्रकट दिवस देवघरात असा लावा एक दिवा, श्रीमंती घरात येईल!

नमस्कार मित्र मैत्रिणींनो,

मित्रांनो ३ एप्रिल रोजी श्री स्वामी महाराजांचा प्रकट दिन आहे महाराजांचा प्रकट दिन म्हणजे ज्या दिवशी स्वामी महाराज धरतीवर प्रकट झाले. हा दिवस सर्व स्वामी भक्तांसाठी अतिशय आनंदाचा दिवस आहे स्वामी समर्थ महाराजांचे प्रकट दिन, म्हणूनच मित्रांनो स्वामी समर्थांच्या अशा विशेष दिवशी जर आपण आपल्या वास्तुशास्त्रामध्ये सांगितलेले काही उपाय आपल्या घरामध्ये केले तर यामुळे आपल्याला त्याचा नक्की फायदा होऊ शकतो माझा पण असाच एक वास्तुशास्त्रामध्ये सांगितलेला उपाय पाहणार आहोत आपण हा उपाय जर स्वामी समर्थांच्या प्रकट दिना दिवशी केला तर यामुळे आपल्या घरात लक्ष्मी माता स्थिर राहील.

मित्रांनो स्वामी समर्थांचे प्रकरणी हा उपाय करत असताना आपल्याला आपल्या देवघरामध्ये एक दिवा लावायचा आहे आणि तो दिवा कधी आणि कशा पद्धतीने लावायचा आहे याबद्दल आता आपण सहजपणे माहिती जाणून घेऊया.मित्रांनो, ३ एप्रिल २०२२ रोजी रविवार सर्वप्रथम आपण आंघोळ वगैरे करून आपल्या देवघरातील देव पूजा वगैरे आवरून सर्वप्रथम स्वामींना नमस्कार करून मनोभावे त्यांची पुजा करून त्यांचे नामस्मरण करून आपल्या देवघरामध्ये आपल्याला हा दिवा लावायचा आहे. हा दिवा दिवसभर तेवत ठेवायचा आहे.

मित्रांनो आपणा दिवा आपला देवघरा म्हणजेच लावायचा आहे तो तुपाचा लावा किंवा तेलाचाही लावू शकता मात्र हे लक्षात ठेवायचं आहे की तो दिवा दिवसभर रात्रभर लावून राहिला पाहिजे. म्हणजेच अखण्ड ज्योति जीवा आपल्याला त्यादिवशी लावायचा आहे. हा दिवा सकाळी लावल्यानंतर ह्या दिवसाची सांगता होई पर्यंत म्हणजेच रात्री बारा पर्यंत हा दिवा आपल्याला लावूनच ठेवायचा आहे. त्यासाठी आपण समय किंवा मोठा दिवा याचा उपयोग करू शकतो हा दिवा आपल्याला काळजी घ्यावयाची आहे.

आपण जर स्वामींच्या प्रकट दिना दिवशी उपाय केला तर आपल्याला कोणत्याही प्रकारच्या समस्यांना तोंड द्यावे लागणार नाही घरात सुख समाधान समृद्धी धनसंपदा यांची वाढ होणार आहे. जर आपण श्रद्धेने पासून स्वामींना आपली अडचण सांगितली तर स्वामी महाराज दूर करणार आहेत त्यामुळे ह्या दिवशी आपण आपल्या देवघरामध्ये अखंड दिवा लावायचा आहे. मित्रांनो या उपायांमुळे आपले नशीब उजळेल.आपण करणाऱ्या सर्व कामांना मोठे यश प्राप्त होईल. धंद्यामध्ये बरकत, नोकरीमध्ये बढती. अविवाहितांचे विवाह जुळतील. अशा अनेक विविध घटना आपल्या घरातील चांगल्या घडतील.

मित्रांनो वरील माहिती विविध स्त्रोतांच्या आधारे एकत्रित करण्यात आली आहे. याचा कोणीही अंधश्रद्धेशी संबंध जोडू नये ही विनंती. अशाच प्रकारची माहिती मिळवण्यासाठी आमचे पेज आताच लाईक करा आणि शेअर करायला विसरू नका.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *