शुक्रवारी रात्री झोपताना थोडीशी साखर गुपचूप ठेवा ‘इथे’ : पैसा येऊ लागेल, परिस्थिती सुधारेल

नमस्कार मित्र मैत्रिणींनो

शुक्रवारी रात्री झोपताना थोडीशी साखर या मध्ये नक्की टाका तोटका आपल्या शुक्र ग्रहसाठी मजबूत करतो प्राप्तीचे चांगले योग निर्माण होतात आपल्याला संपत्ती मिळते आयुष्यामध्ये भरभराटी येते त्यामुळे पैसा येऊ लागतो लोकांना धनसंपत्ती सुख संपत्तीची आस आहे अशा लोकांना या गोष्टी प्राप्त व्हाव्यात असे वाटत असेल तर तुम्ही हे नक्की करा.

अशा व्यक्तींनी हा उपाय शुक्रवारी करण्यास हरकत नाही साखर घ्यायचे आहे आपल्याला जसे जमेल तेवढी थोडीशी साखर घ्या ही साखर उत्तराच्या दिशेला त्या भिंतीच्या ठिकाणी एका पात्रात एका प्लेटमध्ये वाटीमध्ये भिंतीजवळ ती साखर जमिनीवर ठेवला तरीही चालेल.

प्रणव उत्तर दिशा ही धनाची दिशा मानली जाते जिथे धनाचे आगमन होतो ज्या देशाने येते की दिशा म्हणजे उत्तर दिशा.
पती शेला भिंतीवर हिरव्या रंगाचे कापड किंवा हिरव्या रंगाचा कलर भिंतीवरती जरी लावला. दिशेला हिरव्या रंगाचा कापड चा वापर केला तर आपल्या घरात धनप्राप्ती होते सुख संपत्ती मिळते. त्या मार्गाने पैसा येऊ लागतो.

आपला व्यापार असेल व्यवसाय असेल. मेजर हा उपाय केला हा तोडगा केला तर याचा प्रभाव आपल्याला दिसून येतो. सुती कापडाचा देखील वापर करू शकतो त्या सुती कापडावर निळा आणि हिरव्या रंगाचा कलर असला तरी त्याचा आपण वापर करू शकतो हिरवा आणि निळा कलर जा सुती कापडावर एकत्रित असतात तो कापड आपण वापरयला देखील चालते.

त्या दिशेला या रंगाचा वापर केला तरी चालतो. तो तुम्हाला नक्की दिसेल. शुक्रवारी रात्री झोपण्यापूर्वी ही थोडीशी साखर उत्तर दिशेला ठेवायचे आहे किंवा ती साखर तुम्ही त्या दिशेला पसरवून टाकू शकता. जर शुक्रवारी त्या ठिकाणी शुक्रवारी या रंगाच्या मुंग्या दिसून आल्या. तेव्हा त्या मुंग्यांनी जर ते साखर खाल्ले. तर हे साखर खाऊ लागल्या ने तर आपण नशिबवान आहोत असे समजावे आपले भाग्य अत्याधिक प्रबळ आहे.

काळी मुंगी श्रीहरी विष्णूचे रूप असतात. हे सागर काळा मुंग्यांनी खाल्ले तर आपल्याला धनप्राप्तीचे योग येऊ शकतात धनप्राप्तीचे योग आपल्या जीवनात निर्माण होणार आहेत हे लक्षात ठेवा. ठिकाणी काळा मुंग्या आल्या नाहीत तर ते साखर गोळा करून ज्या ठिकाणी मुंग्यांचे वारूळ आहे त्या ठिकाणी ते साखर टाकून द्या. मित्रांनो हे उपाय तुम्ही शुक्रवारी रात्री झोपण्यापूर्वी करायचा आहे याचा प्रभाव तुम्हाला नक्की पाहायला मिळेल.

मित्रांनो, वरील माहिती विविध स्त्रोतांच्या आधारे एकत्रित करण्यात आली आहे. याचा कोणीही अंधश्रद्धेशी संबंध जोडू नये ही विनंती. अशाच प्रकारची माहिती मिळवण्यासाठी आमचे पेजला आताच लाईक करा आणि शेअर करायला विसरू नका.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *